Hồ Thị Trang_MISA

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Chào bạn. Mình muốn tìm hiểu về Hợp Đồng Điện tử bên bạn. Phần dành cho các nhà xe xe và hành khách đi xe. Hỗ trợ mình nhé,cám ơn
    Cho mình hỏi làm thế nào để xử lý số tiền công nợ khách hàng đã hết không còn nợ mà công nợ hóa đơn thì còn tồn (hóa đơn của khách hàng đó)
    Chào bạn
    Khi mình làm bán hàng trên amis thì thi cột đã xuất hàng có dòng để trống, có dòng ghi chưa xuất hàng
    Chào bạn!
    Mình đang muốn up dữ liệu vào phần mềm misa, nhưng khi up dữ liệu vào thì phần mềm hiển thị lỗi mà k thể up dữ liệu vào được. phầm mềm báo " bạn phải chọn ít nhất 1 bản sao lưu" . Mình đã chọn đường dẫn dữ liệu để phục hồi dữ liệu nhưng bên dưới k có đường dẫn giống như hướng dẫn của phần mềm.
    Mong bạn sớm chỉ giúp để mình còn làm
    cty em nhận 1 hóa đơn mua hàng trên đó có chi phí mua hàng luôn, em phai hạch toán như thế nào cuối năm có kết chuyển k. do em mới sử dụng misa nên không biết, em xin cảm ơn ạ
    Nhờ bạn hỗ trợ mình. Mình muốn xem tài khoản 244 theo đối tượng thì làm thế nào (Giống như báo cáo Tổng hợp công nợ phải trả nhà cung cấp)? Lưu ý là công ty mình đã có số dư đầu kỳ rồi . Cám ơn bạn!
    Nhờ các chị hỗ trợ em với ạ, E đang dùng TT133, E đang phân vân ko rõ khi e mua hàng ví dụ 1 xe nâng cao, e thanh toán tiền chuyển khoản cho khách hàng vậy e định khoản nó vào Nợ 6422 hay Nợ 331 được ạ hay Nợ 242
    Chị cho em hỏi khi nhấn phát hành hóa đơn, báo đang thực hiện nhưng không thấy phát hành được. Như thế là lỗi gì ạ. Làm thế nào để phát hành được hóa đơn ạ.
    Chị ơi, cho em hỏi xíu. Bên em có sửa chữa lại trụ sở cơ quan. Hiện tại, trụ sở cơ quan đó đã hết hao mòn từ năm 2013. Vậy em có đánh giá lại được không.
    Chị chào em, em chỉ giúp chị nhé, sau khi kết nối phần mềm quản lý tài sản với phần mếm kết toán Misa, số tiền trong đối chiếu cộng thêm 1 lần nữa, bây giờ phải sửa như thế nào vậy em?
    Cho chi hỏi cách hạch toán 40% chi lương từ nguồn thu học phí . chị xem những bài mà các e hướng dẫn rồi nhưng lập nguồn cải cách tiền lương thì bình thường đơn vị mình cũng được cấp tiền ở nguồn 14 rồi làm thế nào ở trên PM mà biết được đâu là ngân sách cấp và đâu là học phí. hạch toán 611 chi tiết như thế nào. bạn có thể gửi các bước hạch toán chi tiết ở trên phần mềm được k
    Chị chào em, em giúp chị cách hạch toán tính hao mòn TSCĐ Từ nguồn thu gửi xe trong trường học với. cám ơn em
    e chào c! e phát hành hóa đơn điện tử, phần mềm báo phát hành lỗi, e gõ mã pin chữ ký xong là bị đơ máy k hiện gì tiếp, c hỗ trợ e với ạ! Thanks!
    Xin chào ạ. công ty em kinh doanh dịch vụ gia công bản vẽ thiết kế. vậy trong phân hệ bán hàng em thực hiện bán theo mã dịch vụ đã tạo chứ k có đơn hàng hay hợp đồng gì cả. vậy bước N 632/ C 154 làm thế nào để MISA tự kết chuyển ạ
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...