THÊM ĐƠN VỊ SAU DẤU PHẨY

Chào Anh/Chị, bên e đang sử dụng mẫu hóa đơn điện tử nhưng phần thập phân của đơn giá lẻ sau dấu phẩy chỉ có hai chữ số, bên e muốn xuất 3 chữ số hàng thập phân sau dấu phải thì phải làm sao ạ?

Sửa lần cuối:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
View attachment 12909 Chào Anh/Chị, bên e đang sử dụng mẫu hóa đơn điện tử nhưng phần thập phân của đơn giá lẻ sau dấu phẩy chỉ có hai chữ số, bên e muốn xuất 3 chữ số hàng thập phân sau dấu phải thì phải làm sao ạ?
Thưa anh/chị
Trên giao diện nhập đơn giá có số lẻ k ạ, hay chỉ khi xem mẫu mới có số lẻ ạ?Và đơn vị nêu rõ đơn vị đang xài MEINVOICE tích hợp MISA hay độc lập hoặc trên web nhé

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Phần mềm bên mình xài trước giờ chỉ nhập được 2 số lẻ thôi ạ, giờ mình muốn xuất 3 số thì làm sao ạ?
Thưa anh/chị
Đơn vị vui lòng đọc câu hỏi em hỏi giúp em nhé, đơn vị đang đang xài MEINVOICE tích hợp MISA hay độc lập hoặc trên web để em HD ạ.Và trên giao diện nhập chứng từ không nhập được3 số lẻ luôn hay chỉ khi xem mẫu mới bị như vậy

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Bên mình xài misa có meinvoice để xuất hóa đơn luôn nha, trên giao diện không nhập được luôn nha, trước giờ chỉ nhập được 2 số thôi
Thưa anh/chị
đơn vị vào hệ thống/tùy chọn định dạng số chỉnh lại định dạng của đơn giá tăng số lẻ lên thử nhé

Đính kèm