TÀI LIỆU HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MISA 2012

hoatim

Member
Hi Misa, mình mới dùng Misa 2012 để làm lại sổ cũ,Vui lòng cho mình xin toàn bộ tài liệu hướng dẫn sử dụng chi tiết từng phân hệ trong Misa 2012 nhé!Vì mình không tìm ra các hướng dẫn sử dụng trên Internet ạ!Thank you

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào anh/chị!
Hiện tại MISA SME 2012 đã ngừng phát triển sản phẩm và MISA chỉ mới phát triển hướng dẫn trợ giúp online từ MISA SME 2015 trở đi ạ!
Nên rất xin lỗi quý khách hiện tại chưa có tài liệu hướng dẫn sử dụng SME 2012 chi tiết từng phân hệ! Quý khách vui lòng nâng cấp phiên bản lên SME 2017 để được hỗ trợ tối đa các tài liệu hướng dẫn của MISA ạ!
Em cám ơn!

hoatim

Member
Hi Misa mình đang làm sổ cũ theo QĐ 15, nâng cấp lên thì ko có QĐ 15 ạ,bạn cho mình xin tài liệu cũ trên file pdf hay word được ko?Thanks

hoatim

Member
CẢM ƠN ĐÃ HỖ TRỢ PHẦN MISA 2012.SONG SONG ĐÓ MÌNH CŨNG ĐANG DÙNG PM MISA 2017.SAO PHẦN PHÂN BỔ CHI PHÍ CHUNG CHO CÔNG TRÌNH KHÔNG THẤY THỂ HIỆN PHẦN LƯƠNG,TRONG KHI MÌNH ĐÃ HẠCH TOÁN 154-334 RỒI?

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào anh/chị!
Anh/chị vui lòng chọn khoản mục chi phí cho chứng từ hạch toán lương ạ cụ thể là khoản mục chi phí sản xuất chung để phần mềm phân biệt được ạ và phân bổ chi phí ạ!
Em cám ơn!