SỮA MẪU 05-ĐCSDTK/KBNN

Thảo luận trong 'MISA Mimosa.NET 2019' bắt đầu bởi Lê Văn Sang, 3/3/18.

1. Lê Văn Sang

Lê Văn Sang New Member

Kính gửi anh, chị công ty Misa
    Bên em có mẫu bảng xác nhận số dư tài khoản tiền gửi tại KBNN nhưng trong mục địa chỉ giao dịch lại gi theo tên đơn vị đăng ký bản quyền ... ví dụ : Xã A Dơi - huyện Hướng Hóa - tỉnh Quảng Trị. Như vậy là không đúng vậy Anh, chị giúp em sữa mẫu này tại mục địa chỉ giao dịch là : Kho bạc nhà nước Hướng Hóa cho em với .
    Em xin cảm ơn

Quan tâm nhiều
  2. Vũ Thị Phương Thảo

Vũ Thị Phương Thảo Member Thành viên BQT Nhân viên MISA

Thưa quý khách hàng,
    Quý khách hàng vui lòng tải mẫu ở link gửi kèm về máy:

https://drive.google.com/open?id=1U3eT8JMFp5hN9VQYPXmR42D4e6QfZZnN

Sau đó thực hiện Copy đè vào thư mục cài phần mềm VD: C:\MISA JSC\MISA MIMOSA.NET 2017 \Report \ Custom
    Và in lại mẫu số 05 theo QĐ 4377 nhé

Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!

3. Lê Văn Sang

Lê Văn Sang New Member

Không được bạn ơi , nó vẫn nguyên địa chỉ giao dịch là xã a dơi ..... chứ ko phải là Kho bạc .....

4. Vũ Thị Phương Thảo

Vũ Thị Phương Thảo Member Thành viên BQT Nhân viên MISA

5. Lê Văn Sang

Lê Văn Sang New Member

Kính gửi anh, chị công ty Misa
    Bên em có mẫu bảng xác nhận số dư tài khoản tiền gửi tại KBNN nhưng trong mục địa chỉ giao dịch lại gi theo tên đơn vị đăng ký bản quyền ... ví dụ : Xã A Dơi - huyện Hướng Hóa - tỉnh Quảng Trị. Như vậy là không đúng vậy Anh, chị giúp em sữa mẫu này tại mục địa chỉ giao dịch là : Kho bạc nhà nước Hướng Hóa cho em với .
    Em xin cảm ơn

Các file đính kèm:

6. Thưa Quý khách hàng!
    Quý khách vào Hệ thống/tùy chọn/ Thông tin đơn vị. Quý khách hàng kiểm tra xem thông tin tên đơn vị, địa chỉ có chính xác của đơn vị không ạ?
    Nếu thông tin chưa chính xác của đơn vị vui lòng cung cấp mã QHNS gửi vào mail Support@misa.com.vn với tiêu đề xin Giấy phép sử dụng phần mềm MISAMIMOSA.NET 2019 để MISA gửi lại bản quyền chính xác của đơn vị.
    Trân trọng cảm ơn!

7. Lê Văn Sang

Lê Văn Sang New Member

A, chị ơi gửi cho em đường link cập nhật phần mềm misamimosa.net 2019 phiên bản R12 với nhé

8. Hồ Thị Trang_MISA

Hồ Thị Trang_MISA Moderator Nhân viên MISA

9. Lê Văn Sang

Lê Văn Sang New Member

Bạn ơi hướng dẫn cho mình nọp trả kinh phí bằng tiền mặt với.
    Mình rút tiền lương bây giờ nộp trả lại để khôi phục dự toán.rất mong được giải đáp

10. Trần Yến Chi

Trần Yến Chi Moderator Thành viên BQT Nhân viên MISA

Lê Văn Sang thích bài này.
  11. Lê Văn Sang

Lê Văn Sang New Member

12. Trần Yến Chi

Trần Yến Chi Moderator Thành viên BQT Nhân viên MISA

Thưa Quý khách đang cần hỗ trợ vấn đề gì không ạ?

13. caobang1979

caobang1979 New Member

Xin hỏi cách nhập số dư, phát sinh tăng, giảm trong kỳ của tài khoản TGKB để lên mẫu số 05-ĐCSDTK/KBNN. xin cám ơn

14. Nguyễn Thị Ngọc

Nguyễn Thị Ngọc Moderator Thành viên BQT Nhân viên MISA

Thưa Anh/Chị
    Đầu tiên, Anh/Chị vào Danh mục\ Tài khoản \ Hệ thống TK\ Chọn đến TK 1121 và tích đúp\ Tích ô Chi tiết theo TK ngân hàng, kho bạc.
    -- Mẫu số 05-ĐCSDTK/KBNN lấy số liệu như sau:
    Số dư: Nghiệp vụ\ Nhập số dư ban đầu của TK 112x tương ứng từng TK Ngân hàng Kho bạc
    Phát sinh tăng trong kỳ: Những bút toán đơn vị ghi Nợ 112xx tương ứng từng TK Ngân hàng Kho bạc ( Ví dụ: nộp tiền mặt vào tiền gửi, rút dự toán tiền gửi. thu tiền gửi v.v...)
    Phát sinh giảm trong kỳ: Những bút toán đơn vị ghi Có 112xx tương ứng từng TK Ngân hàng Kho bạc ( Ví dụ: Rút tiền gửi nhập quỹ tiền mặt, Chi tiền gửi v.v...)
    Anh/Chị có thể tham khảo Link sau: http://forum.misa.com.vn/threads/ma...n-so-du-tk-tien-gui-tai-kbnn.9877/#post-22420
    Trân trọng cám ơn!

Chỉnh sửa cuối: 2/8/18
  15. squocbao

squocbao New Member

Cảm ơn đã chia sẻ

16. Nguyễn Trọng Đại

Nguyễn Trọng Đại Member Thành viên BQT Nhân viên MISA

Cám ơn anh, chị đã đặt câu hỏi trên forum mong anh, chị tiếp tục sử dụng kênh tư vấn miễn phí của misa như email, forum, chatbot ạ!
    EM cám ơn!

Bài viết liên quan: SỮA MẪU
Diễn đàn Tiêu đề Date
MISA Mimosa.NET 2019 Sửa mẫu S05-H 24/9/19
MISA Mimosa.NET 2019 Chi tiết một số mẫu đã chỉnh sửa 26/10/18
MISA Mimosa.NET 2019 Sửa mẫu tồn kho có tổng cộng ở mục số lượng! 2/8/18
MISA Mimosa.NET 2019 Chỉnh sửa mẫu uỷ nhiệm chi tiền gởi giúp mình 9/5/18
MISA Mimosa.NET 2019 Sửa nhiều chứng từ cùng lúc 8/4/19