SỮA MẪU 05-ĐCSDTK/KBNN

Lê Văn Sang

Kính gửi anh, chị công ty Misa
Bên em có mẫu bảng xác nhận số dư tài khoản tiền gửi tại KBNN nhưng trong mục địa chỉ giao dịch lại gi theo tên đơn vị đăng ký bản quyền ... ví dụ : Xã A Dơi - huyện Hướng Hóa - tỉnh Quảng Trị. Như vậy là không đúng vậy Anh, chị giúp em sữa mẫu này tại mục địa chỉ giao dịch là : Kho bạc nhà nước Hướng Hóa cho em với .
Em xin cảm ơn

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Vũ Thị Phương Thảo

Member
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
Quý khách hàng vui lòng tải mẫu ở link gửi kèm về máy:

https://drive.google.com/open?id=1U3eT8JMFp5hN9VQYPXmR42D4e6QfZZnN

Sau đó thực hiện Copy đè vào thư mục cài phần mềm VD: C:\MISA JSC\MISA MIMOSA.NET 2017 \Report \ Custom
Và in lại mẫu số 05 theo QĐ 4377 nhé

Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!

Lê Văn Sang

Kính gửi anh, chị công ty Misa
Bên em có mẫu bảng xác nhận số dư tài khoản tiền gửi tại KBNN nhưng trong mục địa chỉ giao dịch lại gi theo tên đơn vị đăng ký bản quyền ... ví dụ : Xã A Dơi - huyện Hướng Hóa - tỉnh Quảng Trị. Như vậy là không đúng vậy Anh, chị giúp em sữa mẫu này tại mục địa chỉ giao dịch là : Kho bạc nhà nước Hướng Hóa cho em với .
Em xin cảm ơn

Đính kèm

Thưa Quý khách hàng!
Quý khách vào Hệ thống/tùy chọn/ Thông tin đơn vị. Quý khách hàng kiểm tra xem thông tin tên đơn vị, địa chỉ có chính xác của đơn vị không ạ?
Nếu thông tin chưa chính xác của đơn vị vui lòng cung cấp mã QHNS gửi vào mail [email protected] với tiêu đề xin Giấy phép sử dụng phần mềm MISAMIMOSA.NET 2019 để MISA gửi lại bản quyền chính xác của đơn vị.
Trân trọng cảm ơn!

Lê Văn Sang

Bạn ơi hướng dẫn cho mình nọp trả kinh phí bằng tiền mặt với.
Mình rút tiền lương bây giờ nộp trả lại để khôi phục dự toán.rất mong được giải đáp

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa Anh/Chị
Đầu tiên, Anh/Chị vào Danh mục\ Tài khoản \ Hệ thống TK\ Chọn đến TK 1121 và tích đúp\ Tích ô Chi tiết theo TK ngân hàng, kho bạc.
-- Mẫu số 05-ĐCSDTK/KBNN lấy số liệu như sau:
Số dư: Nghiệp vụ\ Nhập số dư ban đầu của TK 112x tương ứng từng TK Ngân hàng Kho bạc
Phát sinh tăng trong kỳ: Những bút toán đơn vị ghi Nợ 112xx tương ứng từng TK Ngân hàng Kho bạc ( Ví dụ: nộp tiền mặt vào tiền gửi, rút dự toán tiền gửi. thu tiền gửi v.v...)
Phát sinh giảm trong kỳ: Những bút toán đơn vị ghi Có 112xx tương ứng từng TK Ngân hàng Kho bạc ( Ví dụ: Rút tiền gửi nhập quỹ tiền mặt, Chi tiền gửi v.v...)
Anh/Chị có thể tham khảo Link sau: http://forum.misa.com.vn/threads/ma...n-so-du-tk-tien-gui-tai-kbnn.9877/#post-22420
Trân trọng cám ơn!

Sửa lần cuối: