Sai thành tiền bằng chữ!

Hi all,
Mình cập nhật misa 2019, nhưng mình in phiếu xuất kho kiêm bảo hành k in được, mình phải in phiếu giao hàng kiêm bảo hàng, và sửa mẫu của phiếu giao hàng ấy theo form bên mình. thêm cả phần đặt cọc, nhưng khi in thì thành tiền bằng chữ bị sai.
nhờ các bạn sửa lại giúp mình 2 vấn đề:
1. in phiếu xuất kho kiêm bảo hành
2. in phiếu giao hàng kiêm bảo hành (đã sửa mâu) nhưng sai thành tiền.
và mình muốn hỏi mình muốn tìm lại những chủ đề cũ mình đăng hỏi trên forum này thì search như thế nào ạ.
ultra của mình là 12 374 078
pass: 5964
Thanks all!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Hi all,
Mình cập nhật misa 2019, nhưng mình in phiếu xuất kho kiêm bảo hành k in được, mình phải in phiếu giao hàng kiêm bảo hàng, và sửa mẫu của phiếu giao hàng ấy theo form bên mình. thêm cả phần đặt cọc, nhưng khi in thì thành tiền bằng chữ bị sai.
nhờ các bạn sửa lại giúp mình 2 vấn đề:
1. in phiếu xuất kho kiêm bảo hành
2. in phiếu giao hàng kiêm bảo hành (đã sửa mâu) nhưng sai thành tiền.
và mình muốn hỏi mình muốn tìm lại những chủ đề cũ mình đăng hỏi trên forum này thì search như thế nào ạ.
ultra của mình là 12 374 078
pass: 5964
Thanks all!
Thưa Quý khách hàng
1./Anh/chị đính kèm hình ảnh lỗi kèm mẫu lỗi gửi vào [email protected], đính kèm link forum để MISA kiểm tra mẫu cho mình nhé.
2./mình muốn hỏi mình muốn tìm lại những chủ đề cũ mình đăng hỏi trên forum này thì search như thế nào ạ.
Về vấn đề này anh/chị thực hiện theo hình đính kèm nhé.
+ Bấm vào thông tin tên anh/chị trên góc phải\chọn trang hồ sơ của bạn\sau đó vào các bài đăng nhé.
Trân trọng cám ơn!

Đính kèm

Thưa Quý khách hàng
1./Anh/chị đính kèm hình ảnh lỗi kèm mẫu lỗi gửi vào [email protected], đính kèm link forum để MISA kiểm tra mẫu cho mình nhé.
2./mình muốn hỏi mình muốn tìm lại những chủ đề cũ mình đăng hỏi trên forum này thì search như thế nào ạ.
Về vấn đề này anh/chị thực hiện theo hình đính kèm nhé.
+ Bấm vào thông tin tên anh/chị trên góc phải\chọn trang hồ sơ của bạn\sau đó vào các bài đăng nhé.
Trân trọng cám ơn!
Thanks bạn, sáng nay mình đã làm được rồi.