Nhập Số dư đầu kỳ

Chào cả nhà
Cho mình hỏi tí. Mình nhập số dư chi tiết tài khoản tồn kho vật tư hàng hóa mà vào số dư tài khoản không thấy hiện số tiền mình đã nhập chi tiết thế.
Thanks cả nhà

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trương Hạnh

Well-Known Member
Chào cả nhà
Cho mình hỏi tí. Mình nhập số dư chi tiết tài khoản tồn kho vật tư hàng hóa mà vào số dư tài khoản không thấy hiện số tiền mình đã nhập chi tiết thế.
Thanks cả nhà
Thưa quý khách hàng!
Sau khi nhập tồn kho VTHH anh/chị vào tab Số dư TK nhập số dư tổng của các TK 152, 155, 156 vì phần mềm không tự link qua được ạ
Trân trọng!

tramnguyen2212

Chào anh chị,
Cty em thành lập 4/2018 kế toán sử dung excel, đầu năm 2019 mới sử dụng Misa và b kế toán nhập số dư đầu kỳ sót số dư của TK 335. Cho em hỏi giờ nếu đã nhập phát sinh trong kỳ thì có thêm được số dư đầu kỳ TK 335 năm 2019 ko ạ. Em cám ơn.

P

Phạm Thùy Nga

Guest
Chào anh chị,
Cty em thành lập 4/2018 kế toán sử dung excel, đầu năm 2019 mới sử dụng Misa và b kế toán nhập số dư đầu kỳ sót số dư của TK 335. Cho em hỏi giờ nếu đã nhập phát sinh trong kỳ thì có thêm được số dư đầu kỳ TK 335 năm 2019 ko ạ. Em cám ơn.
Chào chị, chị vẫn có thể thêm như bình thường nhé.
Xin cảm ơn

Hoa Cải

xem báo cáo sổ tiền gửi ngân hàng có số dư ban đầu , bây giờ muốn sửa số dư ban đầu thì ko hiển thị tài khoản ngân hàng đó , phải làm sao , nhờ chỉ giúp , mình dùng amis online

DIEU NGUYENTHI AI

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa chị, chị vào tính năng mở rộng/nhập số dư ban đầu/chọn số dư tài khoản ngân hàng/ chị sửa hoặc nhập số dư nhé ạ.