lây mã kho và tên kho

giaohong

Member
em đã kiểm kê xong, và giờ em muốn nhạp khẩu dữ liệu , vào đâu để lấy được mã kho và tên kho vật tư vậy chị, vì khi kiểm kê em có xuất file nhập xuất tồn, giờ em muốn dùng hàm excel để lấy mã kho và tên kho nhưng em không biết vào đâu để lấy mã kho và tên kho vật tư chị ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
em đã kiểm kê xong, và giờ em muốn nhạp khẩu dữ liệu , vào đâu để lấy được mã kho và tên kho vật tư vậy chị, vì khi kiểm kê em có xuất file nhập xuất tồn, giờ em muốn dùng hàm excel để lấy mã kho và tên kho nhưng em không biết vào đâu để lấy mã kho và tên kho vật tư chị ạ
View attachment 13263
Thưa anh/chị
đơn vị có thể vào BC/kho/sổ chi tiết VTHH , chọn mẫu/quản lý mẫu/sửa tích hiển thị 2 cột mã kho và tên kho ra nhé

H

Hiền Vương - MISA

Guest
chị em hỏi xíu là khi nhập khẩu dữ liệu để kiểm kê kho phần " theo sổ kế toán " mình có phải nhập dữ liệu vào không hay là phần mềm tự đưa ra dữ liệu ạ
View attachment 13296
Thưa anh/chị
Đơn vị thêm 1 cột theo sổ kế toán trên file excel rồi nhập vào nhé, PM tự nhảy chỉ khi nào đơn vị nhập tay trên phiếu kiểm kê còn đây nhập từ excel thì đơn vị thêm 1 cột theo sổ kế toán trên file mẫu MISA rồi nhập khẩu vào là được nhé