Khóa học MISA cho người mới sử dụng - Miễn phí*

Lê Bão Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Để hướng dẫn Anh Chị dùng phần mềm, MISA có các khóa hoc qua Livestream, video,.. rất chi tiết
Anh Chị có thể tham khảo xem bài giảng lần lượt theo chương trình của chúng tôi biên soạn

VUI LÒNG CHỌN PHẦN MỀM ĐANG SỬ DỤNG

1. PHẦN MỀM KẾ TOÁN DOANH NGHIỆP

2. PHẦN MỀM KẾ TOÁN ĐƠN VỊ HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP

3. PHẦN MỀM KẾ TOÁN XÃ, PHƯỜNG

Sửa lần cuối:

vppvinacom.vn

Chào anh/chị Misa! Công ty văn phòng phẩm vinacom có mua phần mềm Misa bên mình được 1 năm rồi nhưng do kế toán mới thay đổi có được học miễn phí không ạ?

Trương Hạnh

Moderator
Thành viên BQT
Chào anh/chị Misa! Công ty văn phòng phẩm vinacom có mua phần mềm Misa bên mình được 1 năm rồi nhưng do kế toán mới thay đổi có được học miễn phí không ạ?
Thưa Quý khách hàng!
Tài liệu hướng dẫn học MISA online trên hoàn toàn miễn phí anh/chị vào kênh và nhấn subcribe để theo dõi các bài giảng mới nhất ạ
Trân trọng!

vppvinacom.vn

Thưa Quý khách hàng!
Tài liệu hướng dẫn học MISA online trên hoàn toàn miễn phí anh/chị vào kênh và nhấn subcribe để theo dõi các bài giảng mới nhất ạ
Trân trọng!
Lúc trước bên Misa có gửi cho công ty vinacom tờ giới thiệu các khóa học kế toán trên Misa, nhưng kiểu này chắc vào youtube của Misa tự tìm hiểu,hix

PuDo

em là sinh viên, học ngành kế toán ạ.Cô fiao bài tập cho bọn em thử làm quen với misa nhưng e ko biết làm như thế nào.Có ac nào giúp em được không ạ?