Hỗ trợ về lỗi không truy cập được dữ liệu

Đào Huệ

Xin chào Mn, em đang gặp vấn đề là sau khi cài lại win máy tính về windowns 7 và download lại pm misa 2019, em có phục hồi lại được dữ liệu cũ nhưng khi em đăng nhập để truy cập lại vào dữ liệu cũ đó thì nhận được thông báo như ảnh bên dưới, em muốn đẩy link giấy phép sử dụng lên pm cũng hiển thị là không được phép.Hiện tại em ko biết xử lí vấn đề này ntn?? Mong được mn hỗ trợ ạ, Em cảm ơn ạ!!!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Xin chào Mn, em đang gặp vấn đề là sau khi cài lại win máy tính về windowns 7 và download lại pm misa 2019, em có phục hồi lại được dữ liệu cũ nhưng khi em đăng nhập để truy cập lại vào dữ liệu cũ đó thì nhận được thông báo như ảnh bên dưới, em muốn đẩy link giấy phép sử dụng lên pm cũng hiển thị là không được phép.Hiện tại em ko biết xử lí vấn đề này ntn?? Mong được mn hỗ trợ ạ, Em cảm ơn ạ!!!
Thưa chị, chị kiểm tra lại tài khoản đăng nhập dữ liệu nha chị. Hiện tại chị không đăng nhập đúng tên tài khoản dữ liệu ạ. Nếu trước có đăng nhập bằng email hoặc số điện thoại thì chị thử đăng nhập bằng tài khoản đó xem sao ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy