chuyển số dư sang dữ liệu mới

Thảo luận trong 'Hỏi về Số dư đầu kỳ dữ liệu' bắt đầu bởi giaohong, 3/6/20.

1. giaohong

giaohong Member

em có tạo một file dữ liệu mới bắt đầu từ 6/2020. em chỉ muốn lấy số dư của vật tư, và công nợ từ file dữ liệu cũ thì làm thế nào ạ

2. Hiền Vương - MISA

Hiền Vương - MISA Moderator Thành viên BQT Nhân viên MISA

Thưa anh/chị
    Để nhập số dư VTHH và công nợ thôi thì đơn vị nhập từ excel vào nhé, HD: http://help.sme2019.misa.vn/html_10050000.htm

3. giaohong

giaohong Member

chị em tạo dữ liệu mới nhưng lại chọn nhầm chế độ la TT 200, nhưng chế độ em đang làm là TT 133, làm sao để chọn lại thông tư 133 ạ, em mới chỉ nhập khẩu danh mục vật tư, và khách hàng, nhà cung cấp ạ

4. Hiền Vương - MISA

Thưa anh/chị
    Đơn vị vui lòng vào link này chat " chuyển đổi thông tư 200 sang 133" để ra được HD cụ thể nhé: m.me/476991113118442

5. giaohong

giaohong Member

chị ơi. ở dữ liệu cũ mình vào tổng hợp tồn kho để xuất khẩu dữ liệu để lấy số dư tồn kho đến 31/5/2020 phải không ạ. khi em tải tệp excel mẫu xuống thì mục xuất khẩu dữ liệu ở excel cũ không thấy hiện mục mã kho chị ạ
    upload_2020-6-4_10-15-9.

6. Hiền Vương - MISA

Thưa anh/chị
    Sau khi đơn vị xuất khẩu tồn kho xong thì đơn vị nhập vào file excel mẫu, muốn có cột mã kho đơn vị vào mẫu/quản lý mẫu tích hiển thị mã kho ra nhé
    upload_2020-6-4_10-20-28.

giaohong thích bài này.
Bài viết liên quan: chuyển số
Diễn đàn Tiêu đề Date
Hỏi về Số dư đầu kỳ dữ liệu Kết chuyển số dư khi tách dữ liệu 15/1/20
Hỏi về Số dư đầu kỳ dữ liệu Không hiện số dư đầu kỳ 8/9/19
Hỏi về Số dư đầu kỳ dữ liệu Bỏ quản lý vật tư theo lô và hạn sử dụng ở số đầu kỳ 9/5/19
Hỏi về Số dư đầu kỳ dữ liệu Hướng dẫn khai báo số dư đầu kỳ 11/3/19
Hỏi về Số dư đầu kỳ dữ liệu Nhập số dư đầu kỳ của nợ dài hạn và nợ ngắn hạn 4/1/19