chuyển số dư sang dữ liệu mới

giaohong

Member
em có tạo một file dữ liệu mới bắt đầu từ 6/2020. em chỉ muốn lấy số dư của vật tư, và công nợ từ file dữ liệu cũ thì làm thế nào ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

giaohong

Member
H

Hiền Vương - MISA

Guest
chị em tạo dữ liệu mới nhưng lại chọn nhầm chế độ la TT 200, nhưng chế độ em đang làm là TT 133, làm sao để chọn lại thông tư 133 ạ, em mới chỉ nhập khẩu danh mục vật tư, và khách hàng, nhà cung cấp ạ
Thưa anh/chị
Đơn vị vui lòng vào link này chat " chuyển đổi thông tư 200 sang 133" để ra được HD cụ thể nhé: m.me/476991113118442

giaohong

Member
chị ơi. ở dữ liệu cũ mình vào tổng hợp tồn kho để xuất khẩu dữ liệu để lấy số dư tồn kho đến 31/5/2020 phải không ạ. khi em tải tệp excel mẫu xuống thì mục xuất khẩu dữ liệu ở excel cũ không thấy hiện mục mã kho chị ạ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
chị ơi. ở dữ liệu cũ mình vào tổng hợp tồn kho để xuất khẩu dữ liệu để lấy số dư tồn kho đến 31/5/2020 phải không ạ. khi em tải tệp excel mẫu xuống thì mục xuất khẩu dữ liệu ở excel cũ không thấy hiện mục mã kho chị ạ
View attachment 11728
Thưa anh/chị
Sau khi đơn vị xuất khẩu tồn kho xong thì đơn vị nhập vào file excel mẫu, muốn có cột mã kho đơn vị vào mẫu/quản lý mẫu tích hiển thị mã kho ra nhé