Thông tin đăng nhập, thông tin cty khi xuất phiếu

Huongtran

Member
Chào bạn, cho mình hỏi thêm vấn đề này nữa ạ, Hồi mình tạo dữ liệu trên misa, bạn hỗ trợ misa tạo giúp mình, bây giờ mình đang gặp vấn đề ntn
1. Tên đăng nhập. mật khẩu khi đăng nhập vào PM là bạn đó tạo, mình có thể đổi để bảo mật và dễ nhớ hơn ko ạ? ( Hình 1)
2. Tài khoản đăng nhập ở góc phải màn hình cũng là thông tin đăng nhập của bạn hỗ trợ bên misa ( Hình 2)
3. Thông tin cty bao gồm địa chỉ và tên cty hiện trên phiếu khi xuất ra cũng ko phải là của thông tin mình ( Hình 3)
nhờ admin Hướng dẫn ạ

Đính kèm

• 108.6 KB Lượt xem: 331
  • 142 KB Lượt xem: 141
  • 65.6 KB Lượt xem: 142
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào bạn, cho mình hỏi thêm vấn đề này nữa ạ, Hồi mình tạo dữ liệu trên misa, bạn hỗ trợ misa tạo giúp mình, bây giờ mình đang gặp vấn đề ntn
1. Tên đăng nhập. mật khẩu khi đăng nhập vào PM là bạn đó tạo, mình có thể đổi để bảo mật và dễ nhớ hơn ko ạ? ( Hình 1)
2. Tài khoản đăng nhập ở góc phải màn hình cũng là thông tin đăng nhập của bạn hỗ trợ bên misa ( Hình 2)
3. Thông tin cty bao gồm địa chỉ và tên cty hiện trên phiếu khi xuất ra cũng ko phải là của thông tin mình ( Hình 3)
nhờ admin Hướng dẫn ạ
Thưa chị,
Vấn đề 1, 2 - Chị đăng nhập dữ liệu bằng tài khoản quản trị, vào Hệ thống\Quản lý người dùng\Thêm, khai báo thông tin xong chị chọn vai trò quyền hạn là Admin\bấm Đồng ý.

Sau đó, chị bấm chuột phải vào người dùng vừa mới thêm, chọn bàn giao quyền quản trị. Như vậy chị đã thêm 1 tài khoản với thông tin của chị là tài khoản quản trị mới.

Chị truy cập trang https://id.misa.com.vn, bấm Đăng ký ngay, khai báo thông tin của chị vào và bấm Đăng ký.

Tại phần mềm MISA SME, chị đăng nhập lại với Email hoặc SĐT chị vừa khai báo, để trống mật khẩu (không nhập mật khẩu), bấm Đồng ý. Chị xác thực thông tin tài khoản\Tiếp tục\Nhập mật khẩu.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy