Lỗi khi lưu chứng từ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Hi Ad, e cất chứng từ bị báo lỗi như thế này là bị làm sao ạ
Thưa anh/chị
Lỗi này nguyên nhân có thể do lỗi phiên bản phần mềm, chị kiểm tra thử nếu được mình nâng cấp lên phiên bản cao hơn thử nhé
Trân trọng

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Em đã xóa đi cài lại rồi mà vẫn bị ạ
Thưa anh/chị
Như em trao đổi là nâng cấp phiên bản mới nhé, không phải cài lại bộ cài mới ạ, mình kiểm tra GPSD còn hạn không nâng cấp lên phiên bản R cao hơn thử nhé, hiện tại đơn vị là R32
Trân trọng

Linhnga

Member
Thưa anh/chị
Như em trao đổi là nâng cấp phiên bản mới nhé, không phải cài lại bộ cài mới ạ, mình kiểm tra GPSD còn hạn không nâng cấp lên phiên bản R cao hơn thử nhé, hiện tại đơn vị là R32
Trân trọng
cho e hỏi là nâng cấp chi phí như thế nào, và nâng cấp kiểu gì ạ

Linhnga

Member
H

Hiền Vương - MISA

Guest
máy e là máy trạm thì e phải nâng cấp luôn cả máy chủ ạ, ad có thể utraview nâng cấp hộ cty đc ko ạ, bên e sợ mất dữ liệu
Thưa anh/chị
Anh/chị vui lòng nâng cấp cả chủ và trạm nhé làm theo HD giúp em , tới bước nào làm không được em hướng dẫn tiếp nhé, còn nhập khẩu báo lỗi thì đơn vị kiểm tra cột tình trạng thử nguyên nhân là gì để chỉnh lại fiel excel nhé

Linhnga

Member
Thưa anh/chị
Anh/chị vui lòng nâng cấp cả chủ và trạm nhé làm theo HD giúp em , tới bước nào làm không được em hướng dẫn tiếp nhé, còn nhập khẩu báo lỗi thì đơn vị kiểm tra cột tình trạng thử nguyên nhân là gì để chỉnh lại fiel excel nhé
cột tình trang ghi cột <% thuế giá trị gia tăng ko hợp lệ> nhưng e ktra trong bảng excel ghi là 10 % là đúng mà