XUẤT HÓA ĐƠN

Giza999

Hôm qua mình có vào phân hệ hóa đơn điện tử và bấm kết nối =. hiên tại như file đính kèm, hôm nay mình vào phân hệ Bán hàng để xuất hóa đơn bình thường thì bên Tab Hóa đơn ko hiện (như hình đính kèm) và cũng ko nhập vào dc! Cho mình hỏi các khắc phục như thế nào ạ? Hiện tại mình vẫn đang xuất HĐ giấy, chưa xuất HĐ điện tử! hd.PNG hd.PNG

Đính kèm

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Hôm qua mình có vào phân hệ hóa đơn điện tử và bấm kết nối =. hiên tại như file đính kèm, hôm nay mình vào phân hệ Bán hàng để xuất hóa đơn bình thường thì bên Tab Hóa đơn ko hiện (như hình đính kèm) và cũng ko nhập vào dc! Cho mình hỏi các khắc phục như thế nào ạ? Hiện tại mình vẫn đang xuất HĐ giấy, chưa xuất HĐ điện tử! View attachment 16209 View attachment 16209
Thưa anh/chị,
hiện tại, anh/chị đang thiết lập sử dụng hóa đơn điện tử nên chỉ khi bấm phát hành hóa đơn thì mới lên thông tin hóa đơn ạ. Nếu anh/chị vẫn sử dụng hóa đơn giấy thì bỏ tích 2 ô trong hình đính kèm giúp em là được ạ

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
MISA xin trân trọng cảm ơn anh/chị vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA.
Chúc anh/chị sức khỏe và thành công!