Thông báo phát hành CHÍNH THỨC sản phẩm MISA Mimosa.NET 2019 phiên bản R25 - (11-03-2019)

Trần Thị Hoa

Member
Nhân viên MISA
Hôm nay ngày 09-03-2019, Trung tâm Phát triển phần mềm xin trân trọng thông báo phát hành CHÍNH THỨC sản phẩm MISA Mimosa.NET 2019 phiên bản R25

Phiên bản đáp ứng tính năng xuất khẩu chứng từ bán hàng để nhập khẩu vào phần mềm Meinvoice để phát hành hóa đơn điện tử, bổ sung các báo cáo của đơn vị chủ đầu tư, và phát triển nhiều tiện ích khác

Bộ sản phẩm phát hành gồm có:

Bộ cài sản phẩm

Hướng dẫn sử dụng

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
Nhờ anh chị hỗ trợ giúp e , trên misa bên e đang sử dụng phiên bản 2017 . Có cách nào để phần mềm tự hạch toán lương và bảo hiểm mà mình k cần phải tính toán bên ngoài ghi ra giấy và sau đó nhập bằng tay số liệu k ạ , e cảm ơn anh chị

Trần Thị Hoa

Member
Nhân viên MISA
Nhờ anh chị hỗ trợ giúp e , trên misa bên e đang sử dụng phiên bản 2017 . Có cách nào để phần mềm tự hạch toán lương và bảo hiểm mà mình k cần phải tính toán bên ngoài ghi ra giấy và sau đó nhập bằng tay số liệu k ạ , e cảm ơn anh chị
Thưa chị!
Chị làm theo hướng dẫn rút lương và bảo hiểm theo link Tại đây nhé!
Trân trọng cảm ơn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Thuận Nguyễn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Dạo này thấy phần mềm cứ hay bị treo nhỉ, ko biết do máy hay do phần mềm, có ai bị như mình ko ?
Thưa anh,
Anh xem lại máy tính cấu hình máy có tốt không?. Anh tham khảo cấu hình máy khuyến nghị của MISA để chạy phần mềm tốt ở link Tại đây
Ngoài ra, anh xem ổ C của anh có bị đầy không? ổ C là ổ hệ thống việc cài nhiều phần mềm, ứng dụng sẽ khiến cho ổ C nhanh đầy và làm cho PM chậm hơn. Nếu bị đầy, ứng dụng nào không cần thiết thì anh có thể gỡ bớt đi nhé!
Trân trọng cảm ơn!