Tạo tài khoản kho 154 trên Misa 2017

Oanh Pham

Member
Chào Misa,
Bên mình làm hàng gia công và muốn theo dõi trên tài khoản kho 154 - tài khoản chi phí 154.
Misa có thể hỗ trợ mình được không ? Vì mình vào thêm kho thì mới có các tk kho ngầm định là 151,152,153,155,156,611.
Cảm ơn misa.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Để MISA có căn cứ tư vấn, anh/chị vui lòng nói rõ anh/chị đang áp dụng theo chế độ kế toán nào và đang thực hiện nội dung trên tại giao diện nào mà không được, nếu có thể gửi kèm hình ảnh mô tả vướng mắc để MISA có căn cứ trả lời nhé.
Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của anh/chị!

Oanh Pham

Member
Bên mình là doanh nghiệp nhỏ và vừa, áp dụng QĐ 48, đến năm 2017 chuyển sang TT133. Mình đang dùng Misa 2017 phiên bản R4.
CT mình làm hàng gia công nên muốn theo dõi các chi phí liên quan hàng gia công qua tk 154 và kết chuyển trực tiếp từ 154 sang 632 giá vốn hàng bán.
MS giúp mình tạo tài khoản kho 154 nhé. Mình cảm ơn !

Đính kèm

• 7.4 KB Lượt xem: 186

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
MISA kiểm tra việc vào Danh mục\Vật tư hàng hóa\Kho\Thêm kho thì trên MISA SME.NET 2017 R14 (bản mới nhất hiện nay, TT133) vẫn nhìn thấy tài khoản kho 154. Do vậy anh/chị vui lòng mở phần mềm vào Trợ giup\Tự động cập nhật để nâng cấp phần mềm lên phiên bản mới nhất và kiểm tra lại. Trường hợp nâng cấp lên phiên bản mới nhất nhưng vẫn không thực hiện được, anh/chị vui lòng ghi rõ nội dung yêu cầu, cung cấp ID và Pass của phần mềm được cài đặt Tại đây gửi vào hòm thư [email protected] đồng thời cc cho email [email protected] để MISA vào hỗ trợ kiểm tra nhé!
Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của anh/chị!