Không vào được dữ liệu misa

Hồ Sen

Em chào anh chị. Em có khởi tạo một dữ liệu trên misa. Sau khi chuyển đổi thành công lên phiên bản R4, em vào sử dụng dữ liệu bình thường. Nhưng sau đấy em thoát ra vào đăng nhập lại thì phần mềm báo lỗi tên đăng nhập hoặc mật khẩu không đúng.( Dữ liệu em tạo không đặt mật khẩu) Nhờ misa hướng dẫn khắc phục ạ.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Em chào anh chị. Em có khởi tạo một dữ liệu trên misa. Sau khi chuyển đổi thành công lên phiên bản R4, em vào sử dụng dữ liệu bình thường. Nhưng sau đấy em thoát ra vào đăng nhập lại thì phần mềm báo lỗi tên đăng nhập hoặc mật khẩu không đúng.( Dữ liệu em tạo không đặt mật khẩu) Nhờ misa hướng dẫn khắc phục ạ.
Thưa anh/chị
đơn vị kiểm tra lại thử có đúng dữ liệu đó chưa, và có đăng ký TK misa ID cho dữ liệu chưa nhé

Hồ Sen

chị ơi, mỗi khi up chuyển đổi dữ liệu, misa đều hỏi đăng ký, em đã nhập thông tin tài khoản công ty rồi ạ. Chị có thể team view xem giúp em ko ạ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Chị xem sửa giúp em lỗi này với ạ. em tính giá xuất kho bình quân gia quyền, có một phiếu có giá trị âm ạ
Thưa anh/chị
MISA đã tiếp nhận vấn đề của bên đơn vị, MISA sẽ xem xét và phản hồi trong thời gian sớm nhất
Trân trọng!

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Chị xem sửa giúp em lỗi này với ạ. em tính giá xuất kho bình quân gia quyền, có một phiếu có giá trị âm ạ
Thưa anh/chị
TH này có thể tính giá bị sai, đơn vị cho sao lưu dữ liệu sau đó chạy lại chứng năng tính giá XK nhé
Trân trọng