Chênh lệch số dư trên bảng cân đối và báo cáo công cụ dụng cụ

Sm_0210

Helu!
Cho em hỏi chút là, e đang check lại công cụ dụng cụ, nhưng thấy số dư ở bảng cân đối và bảng tính phân bổ công cụ dụng cụ bị lệch 1 đồng, e ngồi cả tuần nay mà k tìm ra chỗ sai, nhờ anh chị nào xem giúp e ạ.
Mã Utra của e là: 964 856 pass: 9985
Em xin chân thành cảm ơn. huhu

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
Quý khách hàng đang sử dụng sản phẩm nào của MISA ạ? QUý khách hàng vui lòng tham khảo tiện tích/Kiểm tra đối chiếu sổ sách tích vào phẩn CCDC để xem và xử lý nhé.

Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!

Sm_0210

Chào bạn, mình đang sử dụng Misa 2017, trên phần kiểm tra thì k phát hiện sai lệch nhưng khi kiểm tra phần báo cáo mà mình bôi và phần mục công cụ dụng cụ thì bị lệch 1đ ạ.
Như vậy là như thế nào ạ?

Đính kèm

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
Quý khách hàng vui lòng gửi kèm hình ảnh báo cáo/ bảng phân bổ để MISA có căn cứ hướng dẫn nhé.

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
Trường hợp này quý khách hàng cần chia nhỏ khoảng thời gian ra để tìm đến chi tiết sai sót ở chứng từ nào, mã CCDC nào để sửa ạ.

Sm_0210

Theo bạn thì vào mục báo cáo công cụ dụng cụ trong danh mục báo cáo để tra chi tiết đúng k ạ?
- Em cũng đã thực hiện check theo tháng như vậy r, nhưng kết quả là phần báo cáo CCDC thì lại đúng với phần khai báo ở mục CCDC và lệch số trên bảng cân đối