Cập nhập phần mềm amis không được

Đồng Phát

Chào mọi người.
Bên mình đang sử dụng phần mềm Amis, khi đăng nhập vào phần mềm yêu cầu cập nhập phiên bản mới nhưng lại bị lỗi không thể kết nối máy chủ mặc dù máy chủ cũng mở và cập nhập vẫn bị tình trạng như vậy.
Có hình đính kèm bên dưới, vui lòng hỗ trợ giúp mình nhé. Thanks!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào mọi người.
Bên mình đang sử dụng phần mềm Amis, khi đăng nhập vào phần mềm yêu cầu cập nhập phiên bản mới nhưng lại bị lỗi không thể kết nối máy chủ mặc dù máy chủ cũng mở và cập nhập vẫn bị tình trạng như vậy.
Có hình đính kèm bên dưới, vui lòng hỗ trợ giúp mình nhé. Thanks!

View attachment 16850 View attachment 16851
Thưa anh/chị,
Em thấy thông báo máy trạm lớn hơn máy chủ, máy trạm có phiên bản R56, còn máy chủ là R54. Như vậy nếu muốn máy chủ nâng cấp lên R56 luôn thì qua máy chủ AMIS nâng cấp theo hướng dẫn Cách 1 tại đây: http://trienkhai.amis.vn/dang_nhap_thong_bao_phien_ban_may_tram_lon_hon_may_chu.htm
Còn nếu hiện tại chưa muốn nâng cấp máy chủ, vẫn muốn sử dụng phiên bản R54 thì gỡ máy trạm AMIS ra và cài lại máy trạm phiên bản R54 ạ. Link bộ cài R54 tại đây: https://forum.misa.vn/threads/thong-bao-phat-hanh-san-pham-du-an-amis-act-2-0-r54-19-08-2020.47389/
Trân trọng!

Trang Bùi

bên mình đang dùng bản AMIS R61 - Phiên bản 61.0.0.3. Mình đang cần bộ cài máy trạm mà vào trang chủ phải đăng nhập tên Công ty.amis.com. Bạn nào có thể cho mình đường dẫn để tải được không ạ?

Trương Hạnh

Well-Known Member
bên mình đang dùng bản AMIS R61 - Phiên bản 61.0.0.3. Mình đang cần bộ cài máy trạm mà vào trang chủ phải đăng nhập tên Công ty.amis.com. Bạn nào có thể cho mình đường dẫn để tải được không ạ?
Thưa Quý khách hàng!
Em gửi link bộ cài R61 ạ
Đường dẫn bộ cài máy trạm

Đường dẫn bộ cài máy chủ

Hướng dẫn sử dụng

- Hướng dẫn cài phần mềm TẠI ĐÂY

- Hướng dẫn xử lý một số lỗi xảy ra khi cài đặt, xem tại đây
Trân trọng!