Báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo pp trực tiếp

thuynp

Chào Misa,
Bên mình đang muốn đồng nhất báo cáo quản trị bên mình phần lưu chuyển tiền tệ với phần mềm. Mình muốn setup báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo PP trực tiếp lên từ các khoản mục chi phí thì phần mềm có làm được không ạ, Hiện tại mình đang thấy công thức setup theo tài khoản, nếu muốn theo khoản mục chi phí của dòng tiền thì bên misa có hỗ trợ viết cho bên mình không, và phí là như thế nào. Mong misa trả lời sớm giúp mình, cảm ơn nhiều

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Thuận Nguyễn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào Misa,
Bên mình đang muốn đồng nhất báo cáo quản trị bên mình phần lưu chuyển tiền tệ với phần mềm. Mình muốn setup báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo PP trực tiếp lên từ các khoản mục chi phí thì phần mềm có làm được không ạ, Hiện tại mình đang thấy công thức setup theo tài khoản, nếu muốn theo khoản mục chi phí của dòng tiền thì bên misa có hỗ trợ viết cho bên mình không, và phí là như thế nào. Mong misa trả lời sớm giúp mình, cảm ơn nhiều
Thưa chị,
Hiện tại MISA thành thật xin lỗi anh/chị vì phần mềm chưa đáp ứng được việc thiết lập công thức theo khoản mục cp, chỉ thiết lập theo TK kế toán như chị nói.
Còn bút toán nào anh/chị cần chọn hoạt động cho nó thì có thể tham khảo hướng dẫn Tại đây
Hiện tại Phần mềm MISA là phần mềm đóng gói chứ không nhận thiết kế riêng cho đơn vị nào vì chi phí khá tốn kém. Nên anh/chị thông cảm
Nếu anh/chị có nhu cầu về vấn đề này thì mô tả rõ quy trình vì sao phải chọn khoản mục chi phí và mục đích cho việc thiết lập này, đồng thời cung cấp thông tin khách hàng (Tên công ty, MST, email, SĐT, tên anh/chị) gửi vào mail [email protected], đính kèm link forum để em ghi nhận yêu cầu chuyển bộ phận kỹ thuật xem xét phát triển nhé!
Trân trọng cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy