LỖI HIỂN THỊ KHI XEM TRƯỚC HÓA ĐƠN ĐIỆN TỬ

Chào a/c, mình có 1 vấn đề liên quan đến hóa đơn điện tử như sau: lúc nhập liệu hàng hóa vào hóa đơn như hình bên dưới, mình nhập full tất cả các dòng trong hóa đơn, khi bấm xem hóa đơn trước khi phát hành thì vẫn như trong hình, nhưng sau khi phát hành và bấm vào chuyển đổi sang hóa đơn giấy thì phần mềm lại tự động chuyển sang hai trang, trang thứ hai không có gì chỉ ghi số tiền. Do bên mình đặc thù khách hàng hơi khó yêu cầu hóa đơn không được như vậy nên mình bắt buộc phải hủy tờ hóa đơn đó và xuất lại bằng cách tách ra hai tờ khác nhau, mình muốn hỏi xem có cách nào khắc phục không ạ? Cảm ơn a/c.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào a/c, mình có 1 vấn đề liên quan đến hóa đơn điện tử như sau: lúc nhập liệu hàng hóa vào hóa đơn như hình bên dưới, mình nhập full tất cả các dòng trong hóa đơn, khi bấm xem hóa đơn trước khi phát hành thì vẫn như trong hình, nhưng sau khi phát hành và bấm vào chuyển đổi sang hóa đơn giấy thì phần mềm lại tự động chuyển sang hai trang, trang thứ hai không có gì chỉ ghi số tiền. Do bên mình đặc thù khách hàng hơi khó yêu cầu hóa đơn không được như vậy nên mình bắt buộc phải hủy tờ hóa đơn đó và xuất lại bằng cách tách ra hai tờ khác nhau, mình muốn hỏi xem có cách nào khắc phục không ạ? Cảm ơn a/c.View attachment 14414
Thưa anh/chị
MISA đã tiếp nhận vấn đề của bên đơn vị, MISA sẽ xem xét và phản hồi trong thời gian sớm nhất
Trân trọng!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy