Lấy PXK kiêm VCNB đã lập từ Meinvoice xuống phân hệ chuyển kho

Kính gửi MISA Support,

Hiện mình đang dùng Meinvoice để xuất hóa đơn điện tử và PXN kiêm vận chuyển nội bộ cho các chi nhánh, nhưng hiện tại MISA SME chỉ có phần lấy hóa đơn về phân hệ bán hàng mà chưa có phân hệ kho. MISA Support hướng dẫn giúp mình cách Lấy PXK kiêm Vận Chuyển Nội Bộ đã lập từ Meinvoice xuống phần chuyển kho của phân hệ kho.

Cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Kính gửi MISA Support,

Hiện mình đang dùng Meinvoice để xuất hóa đơn điện tử và PXN kiêm vận chuyển nội bộ cho các chi nhánh, nhưng hiện tại MISA SME chỉ có phần lấy hóa đơn về phân hệ bán hàng mà chưa có phân hệ kho. MISA Support hướng dẫn giúp mình cách Lấy PXK kiêm Vận Chuyển Nội Bộ đã lập từ Meinvoice xuống phần chuyển kho của phân hệ kho.

Cảm ơn!
Thưa anh/chị
MISA đã tiếp nhận vấn đề của bên đơn vị, MISA sẽ xem xét và phản hồi trong thời gian sớm nhất
Trân trọng!

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Kính gửi MISA Support,

Cảm ơn!
Thưa anh/chị
TH này MISA xin lỗi hiện tại trên PM chưa hỗ trợ được phần cập nhật PXK kiêm VC nội bộ xuống phần chuyển kho nhé, mới chỉ hỗ trợ lấy HĐ GTGT xuống phân hệ bán hàng để lập chứng từ bán hàng thôi ạ
Trân trọng