LÀM TRÒN TIỀN LƯƠNG TRÊN MISA SME 2021

TVN

Hi cả nhà, cả nhà cho em hỏi, Làm thế nào để làm tròn tiền lương trên Misa SME 2021 đến hàng nghìn ạ? Các phiên bản thấp hơn có mà phiên bản này em không thấy có, bất tiện quá ạ :(

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trương Hạnh

Well-Known Member
Hi cả nhà, cả nhà cho em hỏi, Làm thế nào để làm tròn tiền lương trên Misa SME 2021 đến hàng nghìn ạ? Các phiên bản thấp hơn có mà phiên bản này em không thấy có, bất tiện quá ạ :(
Thưa Quý khách!
Anh chị vào hệ thống\tuỳ chọn\định dạng số để chỉnh lại ạ
Trân trọng!

lylaphan

Mình cũng quan tâm về vấn đề này. Trước đây, mình có từng hỏi qua trên diễn đàn và nhận được câu trả lời là tự nhập tay làm tròn. Tuy nhiên, ít nhân viên còn được chứ như công ty mình làm sản xuất có rất nhiều công nhân mà nhập tay từng người thì quả thật bất tiện. Hi vọng chức năng tự làm tròn lương của phiên bản cũ quay lại.

Trương Hạnh

Well-Known Member
Mình cũng quan tâm về vấn đề này. Trước đây, mình có từng hỏi qua trên diễn đàn và nhận được câu trả lời là tự nhập tay làm tròn. Tuy nhiên, ít nhân viên còn được chứ như công ty mình làm sản xuất có rất nhiều công nhân mà nhập tay từng người thì quả thật bất tiện. Hi vọng chức năng tự làm tròn lương của phiên bản cũ quay lại.
Thưa quý khách hàng!
Phiên bản cũ anh chị đang đề cập đến là chính xác phiên bản nào để MISA kiểm tra lại ạ vì hiện tại chỉ có chức năng làm tròn ở mục hệ thống\tuỳ chọn thôi ạ
Trân trọng!

lylaphan

Thưa quý khách hàng!
Phiên bản cũ anh chị đang đề cập đến là chính xác phiên bản nào để MISA kiểm tra lại ạ vì hiện tại chỉ có chức năng làm tròn ở mục hệ thống\tuỳ chọn thôi ạ
Trân trọng!
Mình mới dùng MISA thôi chưa dùng phiên bản cũ, nhưng qua tìm hiểu thì MISA hướng dẫn như link ở dưới là có chỉnh được làm tròn cho riêng tiền lương, nhưng lại không tìm thấy ở bản 2021.

Hướng dẫn MISA

Vũ Tâm

Thưa quý khách hàng!
Hiện tại chỉ có chức năng làm tròn ở mục hệ thống/tuỳ chọn/ định dạng số thôi ạ. Khi chỉnh ở hệ thống thì tất cả các phân hệ khác cũng sẽ chỉnh theo
Trân trọng