kiểm tra ngày giao hàng có trễ so với ngày dự kiến trên đơn mua hàng

thơ phạm

cho mình hỏi mình muốn theo dõi ngày nhập kho của đơn mua hàng có quá hạn hay không thì làm như thế nào ạ. ví dụ ngày giao hàng trên đơn hàng là 10/05/2020. nhưng tới ngày 12/05/2020 mới nhập hàng về.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
cho mình hỏi mình muốn theo dõi ngày nhập kho của đơn mua hàng có quá hạn hay không thì làm như thế nào ạ. ví dụ ngày giao hàng trên đơn hàng là 10/05/2020. nhưng tới ngày 12/05/2020 mới nhập hàng về.
Thưa anh/chị
MISA đã tiếp nhận vấn đề của bên đơn vị, MISA sẽ xem xét và phản hồi trong thời gian sớm nhất
Trân trọng!

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Thưa anh/chị
đơn vị có thể xem BC tình hình thục hiện đơn mua hàng này để theo dõi thôi ạ

Đính kèm

thơ phạm

trên báo cáo này chỉ thể hiện tình hình thực hiện giao đủ số lượng đơn hàng thôi, không hiển thị nội dung là có giao quá số ngày theo với dự kiến ban đầu không. mình đang cần biết tình trạng là đơn hàng quá bao nhiêu ngày so với dự kiến ban đầu

H

Hiền Vương - MISA

Guest
trên báo cáo này chỉ thể hiện tình hình thực hiện giao đủ số lượng đơn hàng thôi, không hiển thị nội dung là có giao quá số ngày theo với dự kiến ban đầu không. mình đang cần biết tình trạng là đơn hàng quá bao nhiêu ngày so với dự kiến ban đầu
Thưa anh/chị
hiện tại trên MISA chưa hỗ trợ tính năng này ạ, chỉ xem được BC theo đơn mua hàng thôi chứ chưa hỗ trợ xem được như yêu cầu đơn vị ạ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
misa có nhiều vấn đề chưa được hỗ trợ nhỉ
Thưa anh/chị
em xin lỗi về vấn đề này, đơn vị có thể gửi mail vè địa chỉ [email protected] kèm thông tin đơn vị và yêu cầu để bên MISA ghi nhận ý kiến đóng góp cải tiến SP nếu tính năng của đơn vị được đáp ứng sẽ cho ra mắt ở các bản tiếp theo nhé