Khóa học MISA cho người mới sử dụng - Miễn phí*

Lê Bão Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Để hướng dẫn Anh Chị dùng phần mềm, MISA có các khóa hoc qua Livestream, video,.. rất chi tiết
Anh Chị có thể tham khảo xem bài giảng lần lượt theo chương trình của chúng tôi biên soạn

VUI LÒNG CHỌN PHẦN MỀM ĐANG SỬ DỤNG

1. PHẦN MỀM KẾ TOÁN DOANH NGHIỆP

Phần mềm MISA SME.NET 2021: Tại đây
Học-phần-mêm-misa-đào-tạo-misa-sme-2021-miễn-phí-phần-mềm-kế-toán.jpg

Phần mềm MISA SME.NET 2019, 2020: Tại đây

Phần mềm AMIS Kế toán (Bản web): Tại đây

2. PHẦN MỀM KẾ TOÁN ĐƠN VỊ HÀNH CHÍNH SỰ NGHIỆP: TẠI ĐÂY

3. PHẦN MỀM KẾ TOÁN XÃ, PHƯỜNG: TẠI ĐÂY

Sửa lần cuối:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

vppvinacom.vn

Chào anh/chị Misa! Công ty văn phòng phẩm vinacom có mua phần mềm Misa bên mình được 1 năm rồi nhưng do kế toán mới thay đổi có được học miễn phí không ạ?

Trương Hạnh

Well-Known Member
Chào anh/chị Misa! Công ty văn phòng phẩm vinacom có mua phần mềm Misa bên mình được 1 năm rồi nhưng do kế toán mới thay đổi có được học miễn phí không ạ?
Thưa Quý khách hàng!
Tài liệu hướng dẫn học MISA online trên hoàn toàn miễn phí anh/chị vào kênh và nhấn subcribe để theo dõi các bài giảng mới nhất ạ
Trân trọng!

vppvinacom.vn

Thưa Quý khách hàng!
Tài liệu hướng dẫn học MISA online trên hoàn toàn miễn phí anh/chị vào kênh và nhấn subcribe để theo dõi các bài giảng mới nhất ạ
Trân trọng!
Lúc trước bên Misa có gửi cho công ty vinacom tờ giới thiệu các khóa học kế toán trên Misa, nhưng kiểu này chắc vào youtube của Misa tự tìm hiểu,hix

PuDo

em là sinh viên, học ngành kế toán ạ.Cô fiao bài tập cho bọn em thử làm quen với misa nhưng e ko biết làm như thế nào.Có ac nào giúp em được không ạ?

Lienmr

Lớp nay còn không vậy admin. Vì tôi mới làm nên cần tham gia để khai báo và sử dụng các tính năng mà công ty tôi cần. Rất mong phản hồi từ các nhân viên Misa

Trâm Anh

Em chào anh chị. Em muốn xóa bớt tên dữ liệu kế toán. Khi đăng nhập MK adm ( e đăng nhập MK của em) thì PM cứ báo sai ạ. Anh chị hỗ trợ giúp em với ạ