Kết xuất nhập kho mua hàng ra file excel

Mình đã nhập kho hàng hóa vào phần mềm misa, tuy nhiên mình đang cần lấy dữ liệu nhập kho tất cả các mã mật tư từ ngày 01/08/2018 đến 31/12/2018. vậy, thao tác thế nào. help me

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Mình đã nhập kho hàng hóa vào phần mềm misa, tuy nhiên mình đang cần lấy dữ liệu nhập kho tất cả các mã mật tư từ ngày 01/08/2018 đến 31/12/2018. vậy, thao tác thế nào. help me
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị vào báo cáo\kho\sổ chi tiết vật tư hàng hoá\Tiến hành chọn mã hàng và kỳ phát sinh để xem báo cáo nhé.
Trân trọng cám ơn!

mình muốn lọc ra file dữ liệu theo thứ tự ngày mua hàng và nhà cung cấp. ví dụ
Ngày 01/08: nhập mua hàng cty an nguyên dây điện , dây mạng, ... chi tiết số lượng và đơn giá
Ngày 03/08: nhập mua hàng cty khánh an: tủ điện, dây điện,.... chi tiết số lượng và đơn giá

Bên em tính giá bình quân tức thời, sau khi hoàn thành xong và ghi lại thì mới hiển thị đơn giá xuất kho. vậy có cách nào để hiển thị giá xuất kho ngay khi lập dữ liệu mà chưa ghi không ạ

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
mình muốn lọc ra file dữ liệu theo thứ tự ngày mua hàng và nhà cung cấp. ví dụ
Ngày 01/08: nhập mua hàng cty an nguyên dây điện , dây mạng, ... chi tiết số lượng và đơn giá
Ngày 03/08: nhập mua hàng cty khánh an: tủ điện, dây điện,.... chi tiết số lượng và đơn giá
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị có thể vào báo cáo\Mua hàng\sổ chi tiết mua hàng để xem các thông tin này nhé.
Trân trọng cám ơn!

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Bên em tính giá bình quân tức thời, sau khi hoàn thành xong và ghi lại thì mới hiển thị đơn giá xuất kho. vậy có cách nào để hiển thị giá xuất kho ngay khi lập dữ liệu mà chưa ghi không ạ
Thưa Quý khách hàng
MISA xin lỗi anh/chị hiện tại chỉ khi ghi sổ thì PM mới nhảy được đơn giá ạ.
Chỉ có PP đích danh mới có thể hiển thị luôn đơn giá khi chọn chứng từ nhập tương ứng.
Trân trọng cám ơn!