In chứng từ của các năm trước trên misa 2012

ktrang85

Tôi dùng misa 2012, khóa sổ theo từng năm, chọn thời gian của máy tính là năm muốn in (2011), giờ muốn in các chứng từ từ năm 2011 ra, đã vào tùy chọn in, chọn thời gian rồi nhưng mà phần mềm chỉ hiện đúng phiếu chứng từ mà tôi mở ra thôi, còn không hiện ra các chứng từ khác nên ko in hết được. Tôi chỉnh thế nào để in được hết cùng lúc. Xin cảm ơn misa nhé.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Anh/chị vui lòng nói rõ hơn anh/chị đang vào đâu in và chọn cách in là như thế nào? Nếu mong muốn của anh/chị là In theo lô( in nhiều chứng từ cùng 1 lúc) thì tại phần Tùy chọn in, anh/chị tích nút In theo lô sau đó khi chọn lệnh in phần mềm sẽ hiển thị danh sách các chứng từ trong khoảng thời gian tùy chọn để anh/chị tích chọn nhé.
Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của anh/chị!

ktrang85

Mình có dữ liệu kế toán từ 2011 - 2015 trên misa 2012, giờ muốn in tất cả các chứng từ, sổ sách để bàn giao. Ví dụ, Mình chọn năm in và cả trên hệ thống máy tính đều là năm 2011, vẫn để khóa sổ kế toán theo từng năm cho đến bây giờ, vào phần sổ quỹ để chọn 1 phiếu chi chẳng hạn rồi in, vào tùy chọn in, chọn thời gian, tích in theo lô, nhưng phần mềm chỉ hiện một phiếu chi mà mình mở ra thôi , ko hiện hết. Còn khi vào danh sách phiếu chi, thì lại chỉ thấy hiện một ít phiếu chi của năm 2015, ko có của 2011. Các bạn cho hướng dẫn cụ thể để mình in giấy tờ một loạt ra nhé, chứ in từng chứng từ của từng đấy năm thì chả biết bao giờ xong nếu mà cứ tìm rồi in từng phiếu như vậy, mà còn ko biết đủ thiếu thế nào.

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Để MISA có căn cứ hỗ trợ trường hợp này, anh/chị vui lòng ghi rõ nội dung yêu cầu, cung cấp ID và Pass của phần mềm được cài đặt Tại đây gửi vào hòm thư [email protected] đồng thời cc cho email [email protected] để MISA vào hỗ trợ kiểm tra nhé!
Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của anh/chị!