Đối chiếu quý mẫu 20c ( 02a-SDKP/ĐVDT) hiện thị mã chương trình mục tiêu

Xin chào, mình muốn trao đổi nội dung và hỏi về mẫu đối chiếu quý 20 c. Hiện tại mình đã thực hiện đối chiếu mẫu 01a-SDKP/ĐVDT và 02a-SDKP/ĐVDT đã khớp với số liệu kho bạc. Tuy nhiên ở mẫu 20 a (01a-SDKP/ĐVDT) thì nội dung mã chương trình mục tiêu dự án có hiển thị khớp với kho bạc nhưng ở mẫu 20 c (02a-SDKP/ĐVDT) chi tiết thì hiện số tiền nhưng chưa hiện mã chương trình mục tiêu. Nhờ misa hướng dẫn giúp mình cách cài để hiện thị mã chương trình mục tiêu ở mẫu số 20 c. Mình cảm ơn ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Xin chào, mình muốn trao đổi nội dung và hỏi về mẫu đối chiếu quý 20 c. Hiện tại mình đã thực hiện đối chiếu mẫu 01a-SDKP/ĐVDT và 02a-SDKP/ĐVDT đã khớp với số liệu kho bạc. Tuy nhiên ở mẫu 20 a (01a-SDKP/ĐVDT) thì nội dung mã chương trình mục tiêu dự án có hiển thị khớp với kho bạc nhưng ở mẫu 20 c (02a-SDKP/ĐVDT) chi tiết thì hiện số tiền nhưng chưa hiện mã chương trình mục tiêu. Nhờ misa hướng dẫn giúp mình cách cài để hiện thị mã chương trình mục tiêu ở mẫu số 20 c. Mình cảm ơn ạ
Thưa chị, chị kèm hình ảnh mẫu đối chiếu em xem để tiện hướng dẫn hơn chị nhé

ví dụ ở mẫu này có hiện mã chương trình mục tiêu ở mã ngành 341 tuy nhiên mẫu chi tiết ở mẫu 02 lại hiện số tiền đã rút nhưng không hiện mã ngành

Mình ví dự ở ngành quản lý nhà nước muc 341 chi quy hoạch 8153 thì bọn mình chi ở mã chương trình mục tiêu nhưng ở biểu này lại không hiện mã chương trình mục tiêu ở cột F ạ
hướng dẫn giúp m với

Đính kèm

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa chị,
khi in mẫu chị chọn Tùy chỉnh mẫu, sau đó chọn Các dòng trên báo cáo, chị xem đã có chọn chỉ tiêu Chương trình mục tiêu chưa ạ

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
MISA xin trân trọng cảm ơn chị vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA.
Chúc chị sức khỏe và thành công!