Cách lập Lại BCTC của các năm trước

Dear Anh chị ạ.
Em xóa BCTC các năm trước, nên h lập lại thì hiện thông báo như dưới ạ.
Anh chị có cách giải quyết nào hok ạ.
Em cảm ơn ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Dạ thưa quý khách hàng!
Quý khách vui lòng kiểm tra lại ngày bắt đầu dữ liệu bằng cách vào tệp thông tin dữ liệu xem có đang lập báo cáo tài chính nhỏ hơn ngày bắt đầu dữ liệu không ạ!
Em cám ơn

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Dạ thưa quý khách hàng!
Chị đang khóa sổ kì kế toán chị vui lòng bỏ khóa sổ đi và xóa báo cáo tài chính 2016 đã lập trước đấy ạ!
Em cám ơn

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng!
Nếu vẫn không được chị vui lòng gửi mail cho MISA vào hòm thư [email protected] trong mail ghi rõ gửi tư vấn 1322 và link forum này kèm theo ID và mật khâu của untra view để e vào trực tiếp xem ạ!
Em cám ơn

Hoài Mộc

E cũng đang gặp phải trường hợp như này ạ. Làm lại báo cáo tài chính những năm trước bị báo lỗi như này, có anh chị nào trợ giúp được e ko ạ?

Mình cũng gặp lỗi này. Có bạn nào hỗ trợ giúp mình với ạ? Mình đã kiểm tra ngày bắt đầu dữ liệu là ngày 06/07/2016, ngày khoá sổ là ngày 05/07/2016. Mình lập báo cáo tài chính cho năm 2017 báo lỗi này ạ.

Mình cũng gặp lỗi này. Có bạn nào hỗ trợ giúp mình với ạ? Mình đã kiểm tra ngày bắt đầu dữ liệu là ngày 06/07/2016, ngày khoá sổ là ngày 05/07/2016. Mình lập báo cáo tài chính cho năm 2017 báo lỗi này ạ.
Thưa chị, chị vào hệ thống tùy chọn/ ngày năm tài chính/ chọn lại năm 2017 là được nhé