C4-02a ND 11

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
View attachment 14429
Em chọn tiền mặt tại kho bạc. Sau còn "Hoặc người nhận tiền" không lên thông tin mà lại nằm ở trên "Đơn vị nhận tiền"
Thưa anh, khi vào Dự toán ngân sách\lập chứng từ rút tiền kho bạc, lúc in mẫu C4-02a sẽ lên được Người nhận tiền, tuy nhiên Đơn vị người nhận tiền cũng hiển thị lên. Vậy nếu không muốn hiển thị người nhận tiền anh vào Sửa trang xóa thông tin người nhận tiền anh nhé.

Trân trọng!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Em in bên phân hệ tiền gửi ạ
Thưa anh,
hiện tại MISA Bamboo.NET 2020 phiên bản R10 đã khắc phục được vấn đề khi in chứng từ UNC - Tiền mặt tại Kho bạc sẽ hiển thị Người nhận tiền, anh phải thực hiện lập chứng từ đúng phân hệ Dự toán ngân sách\Nhập quỹ tiền mặt\Phiếu rút tiền kho bạc anh nhé.
http://help.bamboo2020.misa.vn/know...ng-tin-don-vi-nhan-tien-hoac-nguoi-nhan-tien/

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa anh, anh đang muốn in chứng từ UNC - Tiền mặt tại Kho bạc thì làm trong phân hệ liên quan tới tiền mặt anh nhé, nếu không muốn làm ở phần dự toán thì anh lập phiếu thu tiền mặt giúp em ạ.

Trân trọng!

Em không muốn làm bên phân hệ quỹ tiền mặt. chỉ muốn làm bên phân hệ tiền gửi. các phiên bản trước vẫn in bên phân hệ tiền gửi bình thường và hiện nay bên phân hệ tiền gửi vẫn có mẫu nhưng in không lên đầy đủ thông tin. misa sửa lại 1 chút là xong. chứ có gì phức tạp đâu mà đổi phân hệ

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Dạ em rất xin lỗi hiện tại chưa có cách gì để sửa tính năng này ạ! A có thể gửi email yêu cầu phát triển về email [email protected] để bên em nghiên cứu phát triển ở các phiển bản sau! Còn hiện tại thì chỉ có cách là làm lại bên phân hệ quỹ ạ! Rất mong a thông cảm! E cám ơn ạ!