Báo cáo nhập kho theo đối tượng

Trần Yến Chi

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa Quý khach!
Quý khách xem sổ chi tiết VTHH tích hiện thị cột đối tượng và kéo cột đối tượng lên trên để nhóm theo nhé.
Trân trọng cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

NguyenThoa

Thưa Quý khach!
Quý khách xem sổ chi tiết VTHH tích hiện thị cột đối tượng và kéo cột đối tượng lên trên để nhóm theo nhé.
Trân trọng cảm ơn!
Chào em.

Chị chưa hiểu ý của em nói.

Chị mong muốn lập báo cáo tổng hợp xem 1 công nhân nhà chị giao nhập kho trong 1 chu kỳ được bao nhiêu, và những loại nào?

Tức là trên báo cáo tổng hợp xuất nhập tồn theo chu kỳ, chị muốn báo cáo thể hiện đối tượng giao (lấy theo đối tượng trên phiếu nhập kho)

Chị cảm ơn.

Nguyễn Thoa

NguyenThoa

NguyenThoa

Thưa quý khách hàng,
MISA đang xem xét vấn đề trên và sẽ phản hồi sớm nhất có thể.
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!
P/S: Nếu vướng mắc sản phẩm MISA SME.NET 2017 quý khách hàng có thể trao đổi vướng mắc tại link Chatbot: https://www.facebook.com/messages/t/MISA.SME
Chào em,

Chị đã chat qua chatbox nhưng chị thấy trả lời ko chính xác. ko đúng trọng tâm câu cần trả trả.

Vấn đề của chị chỉ cần 2 báo cáo

1. Báo cáo tổng hợp xuất kho theo đối tượng. (Đối tượng là gì, là những người nhận theo phiếu xuất). Để tổng hợp xem các đối tượng này trong 1 chu kỳ đã nhận được bao nhiêu loại vật tư và những loại gì? Phiếu xuất ở đây là phiếu xuất cho sản xuất (phiếu xuất cho bán hàng thì MISA đã khá OK cho việc báo cáo theo đối tượng rồi).

2. Báo cáo tổng hợp nhập kho theo đối tượng. (Đối tượng là gì, là những người giao theo phiếu nhập). Để tổng hợp xem các đối tượng này trong 1 chu kỳ đã giao được bao nhiêu loại thành phẩm và là những loại gì? Phiếu nhập ở đây là phiếu nhập kho thành phẩm.

Hiện tại Misa chỉ có báo cáo tổng hợp xuất nhập tồn kho. Báo cáo này ko chi tiết được theo từng đối tượng.

Em có thể support chị qua ultra

ID 5 062 190
Pas: 2764

Chị cảm ơn

Nguyễn Thoa