Dữ liệu Misa bị mất

vuhoa2149

Chào Misa,

Mình có một dữ liệu tên "FBI-THUE ()" . Sau khi phục hồi dữ liệu tên "FBI-THUE" thì mình không thấy dữ liệu kia nữa (mình không hề ghi đè, và tên của 2 dữ liệu khác nhau ký tự () ). Bây giờ làm thế nào để mình lấy lại được dữ liệu "FBI-THUE ()" vì dữ liệu cập nhật nhất mình chưa sao lưu :(((
Mình thử phục hồi dữ liệu tên "FBI-THUE () " bản cũ, thì phần mềm báo đã có dữ liệu này, trong khi nhìn trên quản lý dữ liệu không thấy, và mình cũng không thể truy cập vào được. Liệu dữ liệu có bị ẩn không? Làm thế nào để lấy lại được. Rất mong Misa hỗ trợ luôn, dữ liệu đó rất quan trọng với mình.

Cảm ơn Misa !

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào Misa,

Mình có một dữ liệu tên "FBI-THUE ()" . Sau khi phục hồi dữ liệu tên "FBI-THUE" thì mình không thấy dữ liệu kia nữa (mình không hề ghi đè, và tên của 2 dữ liệu khác nhau ký tự () ). Bây giờ làm thế nào để mình lấy lại được dữ liệu "FBI-THUE ()" vì dữ liệu cập nhật nhất mình chưa sao lưu :(((
Mình thử phục hồi dữ liệu tên "FBI-THUE () " bản cũ, thì phần mềm báo đã có dữ liệu này, trong khi nhìn trên quản lý dữ liệu không thấy, và mình cũng không thể truy cập vào được. Liệu dữ liệu có bị ẩn không? Làm thế nào để lấy lại được. Rất mong Misa hỗ trợ luôn, dữ liệu đó rất quan trọng với mình.

View attachment 16736
Cảm ơn Misa !
Thưa chị, dữ liệu FBI-THUE () ở phần mềm phiên bản bao nhiêu ạ? SME 2017, SME 2019 hay SME 2020 ạ?
Trân trọng!

MISA Hồng Nhung

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Dạ em không kiểm tra trực tiếp nên không biết dữ liệu có bị ẩn hay không. Nhưng nếu muốn lấy dữ liệu gốc, chị có thể đăng ký dữ liệu có đuôi *smd cụ thể là FBI-THUE ().smd theo hướng dẫn này https://help.sme2020.misa.vn/kb/html_10030300/ và đặt tên dữ liệu không trùng với tên DL cũ nhé.
Trân trọng!